Oddný G. Harðardóttir leiðir lista Samfylkingarinnar í Suðurkjördæmi

Oddný G. Harðardóttir leiðir lista Samfylkingarinnar í Suðurkjördæmi

Oddný G. Harðardóttir mun leiða lista Samfylkingarinnar  í Suðurkjördæmi í komandi alþingiskosningum. Samfylkingin í Suðurkjördæmi hélt fjölmennan kjördæmisfund í Reykjanesbæ í kvöld þar sem framboðslisti var kynntur og samþykktur samhljóða.

Njörður Sigurðsson sagnfræðingur og bæjarfulltrúi í Hveragerði skipar annað sætið á listanum, Arna Ír Gunnarsdóttir félagsráðgjafi og bæjarfulltrúi í Árborg er í þriðja sæti, fjórða sætið skipar Marinó Örn Ólafsson háskólanemi frá Reykjanesbæ.

Listi Samfylkingarinnar í Suðurkjördæmi

  1. Oddný G. Harðardóttir – Alþingismaður, Garði
  2. Njörður Sigurðsson – Sagnfræðingur og bæjarfulltrúi, Hveragerði
  3. Arna Ír Gunnarsdóttir – Félagsráðgjafi og bæjarfulltrúi, Árborg
  4. Marinó Örn Ólafsson – Háskólanemi, Reykjanesbær
  5. Guðný Birna Guðmundsdóttir – Hjúkrunarfræðingur og bæjarfulltrúi, Reykjanesbær
  6. Miralem Haseta – Húsvörður í Nýheimum, Höfn í Hornafirði
  7. Arna Huld Sigurðardóttir – Hjúkrunarfræðingur, Vestmannaeyjar
  8. Guðmundur Oddgeirsson – Framkvæmdastjóri og bæjarfulltrúi, Þorlákshöfn
  9. Borghildur Kristinsdóttir – Bóndi, Landsveit
  10. Ástþór Tryggvason – Nemi og þjálfari, Vík í Mýrdal
  11. Jórunn Guðmudsdóttir – Stjórnarmaður í Öldungaráðui Suðurnesja, Sandgerði
  12. Valgerður Jennýjardóttir – Leiðbeinandi á leikskóla, Grindavík
  13. Ólafur H. Ólafsson – Háskólanemi, Árborg
  14. Símon Cramier – Framhaldsskólakennari, Reykjanesbær
  15. Jóhanna Sigurbjörnsdóttir – Fótaaðgerðafræðingur og háskólanemi, Reykjanesbær
  16. Ingimundur Bergmann – Vélfræðingur, Flóahreppi
  17. Krsitín Á. Guðmundsdóttir – Formaður Sjúkraliðafélagsins Árborg
  18. Kristján Gunnarsson – Formaður VSFK, Reykjanesbær
  19. Karl Steinar Guðnason –  Fyrrverandi alþingismaður, Reykjanesbær
  20. Margrét Frímannsdóttir – Fyrrverandi alþingismaður

 

2017-10-06T12:00:30+00:00 3. október 2017|Fréttir|