Sunnuhlíð 12 - Akureyri

Aðalfundur Sölku – UJ á Akureyri

Aðalfundur Sölku – Ungra jafnaðarmanna á Akureyri fer fram föstudaginn 28. maí og verður félagið þar endurvakið eftir nokkurra ára dvala. Fundurinn hefst kl. 20:00 í sal Samfylkingarinnar á Akureyri í Sunnuhlíð 12 og verður einnig á Zoom ef þess verður óskað. Salurinn er aðgengilegur fólki í hjólastól.

Allt ungt fólk á aldrinum 16 til 35 ára sem aðhyllist jafnaðarstefnu og vill láta til sín taka í málefnum ungs fólks á Akureyri og í þágu samfélagsins alls er hjartanlega velkomið.

Félagar fá fundargögn í tölvupósti fyrir fundinn. Meðal annars verður kosið um forseta, nýja stjórn og samþykktir félagsins auk þess sem stjórnmálaályktun verður tekin til afgreiðslu. Tekið verður við framboðum til forseta og stjórnar fram að lokum fundarhlés.

Framboð og fyrirspurnir skal senda á netfangið [email protected]

Drykkir og snarl að fundi loknum. Hlökkum til að sjá ykkur sem flest!

- - - - - - -

Dagskrá aðalfundar Sölku 2021:
1. Varaforseti Ungra jafnaðarmanna, Ólafur Kjaran Árnason, setur fundinn.
2. Kjör fundarstjóra og fundarritara.
3. Ávarp: Hilda Jana Gísladóttir, bæjarfulltrúi Samfylkingarinnar á Akureyri og frambjóðandi til Alþingis.
4. Kosningar um samþykktir félagsins.
5. Fundarhlé.
6. Stjórnmálaályktun.
7. Kosið um forseta, stjórn og varastjórn.
8. Kosning skoðunarmanna reikninga.
9. Önnur mál.

- - - - - - -

// ENGLISH //

The Annual General Meeting of Salka – Young Social Democrats in Akureyri will be held on May 28 and the association will be restored following a few years of not being active. The meeting starts at 8:00 pm in the meeting room of the Samfylkingin Association in Akureyri in Sunnuhlíð 12 and also on Zoom if requested. The meeting room is wheelchair accessible.

Young people between 16 and 35 years old who consider themselves social democrats and want to have a positive impact on issues related to young people in Akureyri and the society as a whole are very welcome.

Members will receive meeting documents via email. The meeting will vote on the association’s statutes, president and executive board. Candidacies for president and for the executive board can be filed until the meeting break is over.

Candidacies and questions should be sent to [email protected]

Drinks and snacks after the meeting. Looking forward to seeing as many of you as possible!

- - - - - - -

Itinerary:
1. Vice-president of Young Social Democrats in Iceland, Ólafur Kjaran Árnason, sets the meeting.
2. Election of congress staff.
3. Address: Hilda Jana Gísladóttir, member of the Municipal Council in Akureyri for Samfylkingin and candidate for Alþingi.
4. Elections of statutes.
5. Break.
6. Declaration.
7. Elections of president, board members and deputy members.
8. Election of auditors.
9. Other issues.